2048.vn
Tạo đềTạo đề online từ PDF/WordTrộn đềTrộn đề thi

Bộ lọc

Khoa học tự nhiên

Loại tài liệu

  • Tất cả
  • Đề thi
  • Bài giảng
  • Flashcard

Lớp

Lớp 6Lớp 7Lớp 8Lớp 9Ôn vào 10

Môn

  • Toán
  • Văn
  • Vật lý
  • Hóa học
  • Tiếng Anh (mới)
  • Lịch sử
  • Địa lý
  • Sinh học
  • Công nghệ
  • Giáo dục công dân
  • Tiếng Việt
  • Tin học
  • Đạo Đức
  • Tự nhiên & Xã hội
  • Khoa học
  • Tiếng Anh
  • Giáo dục Quốc Phòng và An Ninh
  • Âm nhạc
  • Hoạt động trải nghiệm
  • Khoa học tự nhiên×
    Khoa học tự nhiên Lớp 6 Kết nối tri thức
    Khoa học tự nhiên Lớp 7 Kết nối tri thức
    Khoa học tự nhiên Lớp 8 Kết nối tri thức
    Khoa học tự nhiên Lớp 9 Kết nối tri thức
  • ĐHQG Hồ Chí Minh
  • ĐH Bách Khoa
  • ĐHQG Hà Nội
  • Giáo dục thể chất
  • Giáo dục Kinh tế và Pháp luật
  • Bằng lái xe
  • English Test
  • IT Test
  • Bộ Công an
  • Đại học
  • Lịch sử & Địa lí
  • ĐHSP Hà Nội
  • Viên chức
  • Tổ hợp
  • Bộ Quốc phòng
  • ĐHSP Hà Nội 2
  • ĐHSP TP.Hồ Chí Minh
  • ĐH Khoa học và Công nghệ Hà Nội
  • V-SAT
Khoa học tự nhiên
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 5) có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 5) có đáp án

Đề thi

7 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 23. Cường độ dòng điện và hiệu điện thế có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 23. Cường độ dòng điện và hiệu điện thế có đáp án

Đề thi

7 câu hỏi135 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 22. Tác dụng của dòng điện có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 22. Tác dụng của dòng điện có đáp án

Đề thi

10 câu hỏi138 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 21. Mạch điện có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 21. Mạch điện có đáp án

Đề thi

12 câu hỏi121 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 20. Sự nhiễm điện có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 20. Sự nhiễm điện có đáp án

Đề thi

9 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 4) có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 4) có đáp án

Đề thi

4 câu hỏi129 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 19. Đòn bẩy có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 19. Đòn bẩy có đáp án

Đề thi

10 câu hỏi142 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 18: Lực có thể làm quay vật có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 18: Lực có thể làm quay vật có đáp án

Đề thi

8 câu hỏi153 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 3) có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 3) có đáp án

Đề thi

5 câu hỏi123 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 17. Áp suất chất lỏng và chất khí có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 17. Áp suất chất lỏng và chất khí có đáp án

Đề thi

13 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 16: Áp suất có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 16: Áp suất có đáp án

Đề thi

9 câu hỏi135 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 15. Tác dụng của chất lỏng lên vật đặt trong nó có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 15. Tác dụng của chất lỏng lên vật đặt trong nó có đáp án

Đề thi

12 câu hỏi144 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 14. Khối lượng riêng có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 14. Khối lượng riêng có đáp án

Đề thi

16 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 2) có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 2) có đáp án

Đề thi

16 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 13: Phân bón hoá học có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 13: Phân bón hoá học có đáp án

Đề thi

7 câu hỏi140 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 12: Muối có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 12: Muối có đáp án

Đề thi

19 câu hỏi145 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 11: Oxide có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 11: Oxide có đáp án

Đề thi

8 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 10: Thang pH có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 10: Thang pH có đáp án

Đề thi

8 câu hỏi124 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 9: Base có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 9: Base có đáp án

Đề thi

12 câu hỏi137 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 8: Acid có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 8: Acid có đáp án

Đề thi

14 câu hỏi141 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 1) có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài tập (Chủ đề 1) có đáp án

Đề thi

17 câu hỏi133 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 7: Tốc độ phản ứng và chất xúc tác có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 7: Tốc độ phản ứng và chất xúc tác có đáp án

Đề thi

18 câu hỏi114 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 6: Nồng độ dung dịch có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 6: Nồng độ dung dịch có đáp án

Đề thi

9 câu hỏi129 lượt thi
Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 5: Tính theo phương trình hoá học có đáp án
Lớp 8
Khoa học tự nhiên

Giải SGK Khoa học tự nhiên 8 Cánh diều Bài 5: Tính theo phương trình hoá học có đáp án

Đề thi

8 câu hỏi129 lượt thi
PrevNext
2048.vn

Chúng tôi giúp việc thi online trở nên dễ dàng hơn.

GIÁO VIÊN

Tạo đề, Số hóa đề thi từ PDF/Word/Excel
Trộn đề thành nhiều mã, Download/In đề thi offline
Quản lý lớp học
Giao bài tập, tổ chức thi kiểm tra trực tuyến

HỌC SINH

Nhập mã bài tập, mã join phòng kiểm tra
Học bài, làm bài tập về nhà trong lớp
Thách đấu bạn bè
Tìm kiếm đề thi thử

KHÁM PHÁ

Hướng dẫn sử dụng
Về chúng tôi
Ngân hàng đề thi

LIÊN KẾT

Điều khoản sử dụng
Liên hệ với chúng tôi

© 2026 VietJack